Bragi Jóhann Ingibergsson 21.11.1961-

Prestur. Stúdent frá MS 1981, nám í íslenskum fræðum við HÍ 1982. Cand. theol. frá HÍ24. júní 1989. Skipaður sóknarprestur á Siglufirði 12. nóvember 1989 og vígður samdægurs. Skipaður prestur í Víðistaðaprestakalli frá 1. september 2001.

Heimild: Guðfræðingatal 1847-2002 eftir Gunnlaug Haraldsson bls. 273-74

Staðir

Siglufjarðarkirkja Prestur 12.11.1989-2001
Víðistaðakirkja Prestur 01.09.2001-

Prestur
Ekki skráð

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 25.09.2018