Þorvaldur Víðisson 21.06.1973-

Prestur. Stúdent frá MK 1994 og cand. theol. frá HÍ 20. júní 2001. Vígður til prests í Vestmannaeyjarprestakalli 8. september 2002.

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 15.01.2019