Hjálmar Þorsteinsson 18.07.1814-20.01.1888

Prestur. Stúdent eftir mikið basl og veikindi utanskóla frá Bessastaðaskóla 1844. Vígðist aðstoðarprestur Jóns Jonssonar á Grenjaðarstað 16. mars 1845, fékk Presthóla 31. janúar 1849, Stærri-Árskóg 4. október 1861 og Kirkjubæ í Hróarstungu 12. september 1870 og lét þar af prestskap 1883.

Heimild: Íslenskar æviskrár PEÓ II bindi, bls. 357.

Staðir

Grenjaðarstaðakirkja Aukaprestur 16.03.1845-1849
Presthólakirkja Prestur 31.01.1849-1861
Stærri-Árskógskirkja Prestur 01.10.1861-1870
Kirkjubæjarkirkja Prestur 12.09.1870-1883

Aukaprestur og prestur
Ekki skráð
Ekki skráð

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 6.10.2017