Páll Ingimundarson 21.05.1812-11.11.1879

Stúdent frá Bessastaðaskóla 1836 með góðum vitnisburði. Vígðist aðstoðarprestur að Gaulverjabæ 20. október 1839 og fékk prestakallið 31. júlí 1856 og hélt til æviloka.

Heimild: Íslenskar æviskrár PEÓ IV bindi, bls. 122.

Staðir

Gaulverjabæjarkirkja Aukaprestur 20.10.1839-1856
Gaulverjabæjarkirkja Prestur 31.07.1856-1879

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 23.02.2014