Guðbjörg Jóhannesdóttir 12.05.1969-

Prestur. Stúdent frá MS 1989. Cand. theol frá HÍ 26. október 1996. Skipuð sóknarprestur í Sauðárkróksprestakalli 1. september 1998 og vígð 9. ágúst sama ár. Gegndi starfi til 2007 en starfaði þá við ýmsar kirkjur á höfuðborgarsvæðinu uns hún fékk Langholtskirkju 2012.

Heimild: Guðfræðingatal 1847-2002 eftir Gunnlaug Haraldsson bls. 366-67

Staðir

Sauðárkrókskirkja Prestur 01.09.1998-2007
Langholtskirkja Prestur 2012-

Prestur
Ekki skráð

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 3.10.2018