Karl Valgarður Matthíasson 12.08.1952-

Prestur. Stúdent frá MR 1974. Cand. theol. frá HÍ 28. febrúar 1987. Settur sóknarprestur í Ísafjarðarprestakalli frá 1989 til 1991, í Tálknafjarðarprestakalli frá 1991 til 1995 og í Setbergsprestakalli frá 1. nóvember 1995. Kosinn á þing 1999.

Heimild: Guðfræðingatal 1847-2002 eftir Gunnlaug Haraldsson bls. 593-94

Staðir

Staðarkirkja í Staðardal, Súgandafirði Prestur 01.02.1987-1989
Ísafjarðarkirkja – nýja Prestur 1989-1991
Tálknafjarðarkirkja Prestur 1991-1995
Setbergskirkja Prestur 01.11.1995-1999

Prestur
Ekki skráð

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 28.11.2018