Gunnþór Ingason 09.09.1948-

Prestur. Stúdent frá MR 1968 og Cand. theol. frá H'i28. september 1974. Nám í Danmörku 1988. Prestur í Staðarprestakalli í Súgandafirði 1. október 1976 , vígður 3. sama mánaðar.Skipaður sóknarprestur í Hafnarfjarðarprestakalli frá 1. mai 1977.

Heimild: Guðfræðingatal 1847-2002 eftir Gunnlaug Haraldsson bls. 412-13

Staðir

Staðarkirkja í Staðardal, Súgandafirði Prestur 01.10. 1976-1977
Hafnarfjarðarkirkja Prestur 25.03. 1977-2009

Prestur
Ekki skráð

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 5.11.2018