Hjörleifur Einarsson 25.05.1831-13.10.1910

Prestur. Stúdent 1856 frá Reykjavíkurskóla. Fékk Blöndudalshóla 24. nóvember 1859, Goðdali 28. október 1869, Undirfell 15. maí 1876. Lét af störfum 1906. Þjónaði Þingeyrum frá 1880-1882 eftir að sóknunum var steypt saman. Þjónaði Auðkúlu árið 1885

Heimild: Íslenskar æviskrár PEÓ II bindi, bls. 364-65.

Staðir

Þingeyraklausturskirkja Prestur 1880-1882
Blöndudalshólakirkja Prestur 24.11.1859-1869
Goðdalakirkja Prestur 28.10.1869-1876
Undirfellskirkja Prestur 15.05.1876-1906

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 15.11.2018