Magnús Árnason 10.01.1772-26.04.1838

Prestur. Stúdent úr heimaskóla 1767. Fékk, 13. október 1799, aðstoðarprestsstöðu á Flugumýri (Hofsstaðaþing), fékk Ríp 31. maí 1802 og Þingeyrarklaustursprestakall 27. apríl 1811 og hélt til æviloka, bjó í Steinnesi.

Heimild: Íslenskar æviskrár PEÓ III bindi, bls. 406-07.

Staðir

Flugumýrarkirkja Aukaprestur 13.10.1799-1802
Rípurkirkja Prestur 31.05.1802-1811
Þingeyraklausturskirkja Prestur 27.04.1811-1838

Aukaprestur og prestur
Ekki skráð
Ekki skráð

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 16.01.2017