Sigfús J. Árnason 20.04.1938-

Prestur. Stúdent frá MA 1959. Nám í ekúmenískum fræðum í Vieux'Villez í Frakklandi 1961.Cand. theol. frá HÍ 30. júní 1965. Nám í litúrgískum fræðum við La Sacra Congragazione il Culto Divino í Róm 1977. Nám í kirkjulistarsögu og hagnýtri guðfræði við Johannes-Gutenberg Universtät í Mainz 1990-91. Settur sóknarprestur í Miklabæjarprestakalli 29. júní 1965 frá 1. júlí sama ár. og vígður 7. júlí sama ár. Prestur á Sauðárkróki frá 1. október 1973 til 1. október 1974 frá hausti til ársloka 1976.Sóknarprestur á Sauðárkróki frá ársbyrjun 1977 til 31. ágúst 1980. Skipaður sóknarprestur í Hofsprestakalli í Vopnafirði frá 1. september 1980. Bóndi þar frá 1981. Prófastur í Múlaprestakalli frá 1. febrúar 1999. Aukaþjónusta allvíða.

Heimild: Guðfræðingatal 1847-2002 eftir Gunnlaug Haraldsson bls. 737-38

Staðir

Miklabæjarkirkja Prestur 29.06. 1965-
Sauðárkrókskirkja Aukaprestur 01.10. 1973-1974
Hofskirkja í Vopnafirði Prestur 01.09. 1980-2004

Aukaprestur, prestur og prófastur
Ekki skráð

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 7.12.2018