Sjöfn Jóhannesdóttir 02.10.1953-

Prestur. Stúdent frá MH 1973. Nám í sagnfræði við HÍ 1976-79. Cand. theol. frá HÍ 26. júní 1987. Tók vígslu 20. nóvember 1988 og var ráðin aðstoðarprestur á Kolfreyjustað frá 1. janúar til 1. apríl 1989. Skipuð sóknarprestur í Djúpavogsprestakalli frá 1. febrúar 1990. Leysti af sóknarprest í Bjarnanesprestakalli frá 1. september til 1. febrúar 1990.

Heimild: Guðfræðingatal 1847-2002 eftir Gunnlaug Haraldsson bls. 797-98

Staðir

Kolfreyjustaðarkirkja Aukaprestur 01.01.1989-01.04.1989
Djúpavogskirkja Prestur 01.02.1990-

Aukaprestur og prestur
Ekki skráð

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 18.12.2018