Birgir Ásgeirsson 09.03.1945-

Prestur. Stúdent frá MA 1966, Cand. theol. frá HÍ 22. september 1973. Nám í sálgæslu í Bandaríkjunum sumarið 1981. Fékkst við kennslu fyrstu árin eftir skóla. Settur sóknarprestur á Siglufirði 1. október 1973, vígður 7. sama mánaðar. Fékk Mosfell í Mosfellsbæ 3. ágúst 1976, frá 15. þ.n. og þjónaði til 30. apríl 1990. Ráðinn prestur á Borgarspítalanum frá 15. febrúar 1990 og hélt þeim starfa til 1. september 1995. Starfaði á Norurlöndunum til þess tíma er hann var settur afleysingaprestur á Seltjarnarnesi 1. til 15. október 2001. Ráðinn prestur á Landspítalanum frá 1. febúar 2002.

Heimild: Guðfræðingatal 1847-2002 eftir Gunnlaug Haraldsson bls. 237-38

Staðir

Siglufjarðarkirkja Prestur 01.10. 1973-1976
Mosfell Prestur 03.08.1976-1990
Hallgrímskirkja Prestur 01.04.2006-22.03.2015

Prestur
Ekki skráð

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 10.09.2018