Gunnlaugur Garðarsson 03.01.1950-

Prestur. Stúdent frá MR 1972. Cand. theol. frá HÍ 30. júní 1984. Nám og námskeið allvíða. Sóknarprestur í Þingeyrarprestakalli frá 1. september 1984, vígður 30. sama mánaðar og þjónaði til 1. september 1986. Aðstoðarprestur í Garðaprestakalli og héraðsprestur í Kjalarnesprófastsdæmi frá 1. september 1988 til 31. maí 1991. Sóknarprestur í Glerárprestakalli frá 1. júní 1991.

Heimild: Guðfræðingatal 1847-2002 eftir Gunnlaug Haraldsson bls. 408-409

Staðir

Þingeyrarkirkja Prestur 01.09.1984-1986
Garðakirkja Aukaprestur 01.09.1988-1991
Glerárkirkja Prestur 01.06.1991-

Aukaprestur og prestur
Ekki skráð

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 5.10.2018