Bragi Skúlason 28.08.1957-

Prestur. Stúdent frá MA 1977, Cand. theol. frá HÍ 26. júní 1982. Próf í uppeldis- og kennslufræðum frá HÍ 1983. Stundaði nám í sálgæslu í Norður-Dakota 1986-87 og í Minneappolis 1987-88 og lauk prófum þaðan. Vígður prestur Fríkirkjusafnaðarins í Hafnarfirði 10. október 1982 til 31. júlí 1983 Kallaður til lúthersks safnaðar í Norður-Dakóta 1. ágúst 1983 og var þar til 31. júní 1983. Settur sóknarprestur í Vestmannaeyjum í fjarveru sr. Kjartans Arnar Sigurbjörnssonar frá 1. september 1988 til 15. júní 1989. Skipaður sjúkrahússprestur á ríkisspítölunum frá 21. júní 1989.

Heimild: Guðfræðingatal 1847-2002 eftir Gunnlaug Haraldsson bls. 274-75

Staðir

Fríkirkjan í Hafnarfirði Prestur 10.10.1982-1983
Landakirkja Prestur 01.09.1988-1989

Prestur
Ekki skráð

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 25.09.2018