Þórarinn Þór 13.10. 1921-21.08.1993

<p>Prestur. Stúdent frá MA 1943 og cand. theol. frá HÍ 1948. Fékk Stað á Reykjanesi 21. ágúst 1948 og fékk lausn 1970 og fór til Patreksfjarðar 8. september 1969. Var skólastjóri iðnskóla staðarins. Prófastur frá 1960 til 1987 er hann lét af opinberum störfum.</p> <p align="right">Heimild: Guðfræðingatal Björns Magnússonar 1847 – 1975 bls. 451</p>

Staðir

Staðarkirkja á Reykjanesi Prestur 01.07. 1948-1970
Patreksfjarðarkirkja Prestur 08.09. 1969-1987

Prestur og prófastur

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 10.01.2019