Jakob Ágúst Hjálmarsson 17.04.1947-

Prestur. Stúdent frá MA 1967. Próf í félags- og sálfræði frá HÍ 1972, cand. theol. frá HÍ 22. september 1973. Nám við Uppsala og námskeið í Osló og náms- og kynnisferðir í USA. Sóknarprestur í Seyðisfjarðar prestakalli

Staðir

Seyðisfjarðarkirkja Prestur 01.10. 1973-1977
Ísafjarðarkirkja – nýja Prestur 01.10. 1977-1989
Dómkirkjan Prestur 15.06. 1989-2007

Prestur
Ekki skráð
Ekki skráð

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 19.11.2018