Yrsa Þórðardóttir 07.04.1962-

Prestur. Stúdent frá MR 1980. Nám í hótelrekstri á háskólastigi í Frakklandi frá október 1980 til ársloka 1982. Cand. theol. frá HÍ 31. 0któber 1987. Fjarnám í sálgreiningu í Bandaríkjunum frá febrúar 1999. Skipuð sóknarprestur að Hálsi í Fnjóskadal 15. nóvember 1987, vígð samdægurs. Sinnti starfinu til apríl 1989 til ársloka 1994. Vann við fræðsludeild kirkjunnar, fékkst við kennslu og framkvæmdastjóri ÆSKR 2000-2002.

Heimild: Guðfræðingatal 1847-2002 eftir Gunnlaug Haraldsson bls. 872-73

Staðir

Hálskirkja Prestur 15.11.1987-1989

Prestur
Ekki skráð
Ekki skráð

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 9.01.2019