Pétur Þ. Ingjaldsson 28.01.1911-01.06.1996

Staðir

Höskuldsstaðakirkja Prestur 16.01. 1941-1981

Prestur og prófastur

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 4.06.2013