Sigurður Rúnar Ragnarsson 20.05.1951-

Prestur. Stúdent frá MA 1973. Náms- og starfskynning í Þýskalandi frá sumri 1973 til miðsvetrar 1974. Nám í guðfræði við HÍ og cand. theol. þaðan 25. október 1997.Margvísleg störf með og eftir nám þar til hann var ráðinn í hálfa stöðu prests við Lágafellskirkju og vígður 25. apríl 1998. Skipaður sóknarprestur í Norðfjarðarprestakalli og Brekkusókn 1. júlí 1999. Hefur unnið við kennslu og hestaútflutning.

Heimild: Guðfræðingatal 1847-2002 eftir Gunnlaug Haraldsson bls. 00

Heimild: Guðfræðingatal 1847-2002 eftir Gunnlaug Haraldsson bls. 774-75

Staðir

Lágafellskirkja Prestur 15.04.1998-01.05.1999
Brekkukirkja Mjóafirði Prestur 01.07.1999-
Neskirkja í Neskaupstað Prestur 01.07.1999-

Prestur
Ekki skráð

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 11.12.2018