Leifur Ragnar Jónsson 17.10.1967-

Prestur. Stúdent frá VMA 1988. BA í sagnfræði frá HÍ 1996, Cand. theol. frá HÍ 19. júní 1999. Skipaður prestur í Patreksfjarðarprestakalli 1. september 2001 og vígður 26. ágúst sama ár.

Heimild: Guðfræðingatal 1847-2002 eftir Gunnlaug Haraldsson bls. 630

Staðir

Patreksfjarðarkirkja Prestur 01.09.2001-

Prestur
Ekki skráð
Ekki skráð

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 29.11.2018