Tryggvi H. Kvaran 31.05.1892-05.08.1940

Staðir

Mælifellskirkja Aukaprestur 02.06. 1918-1919
Mælifellskirkja Prestur 03.07. 1919-1937
Glaumbæjarkirkja Prestur 26.08. 1937-1940

Aukaprestur og prestur

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 12.06.2013