Jón Árnason 04.06.1864-12.04.1944

Prestur. Stúdent í Reykjavík 1887 og Cand. theol. frá prestaskóla 1890. Fékk Otradal 29. maí 1891. Sat á Bíldudal frá fardögum 1906 er hannn var gerður að prestssetri 1914. Lausn frá embætti 1928.

Heimild: Guðfræðingatal Björns Magnússonar 1847 – 1975 bls. 209-10.

Staðir

Otradalskirkja Prestur 29.05. 1891-1928

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 29.06.2015