Bára Friðriksdóttir 27.10.1963-

Prestur. Stúdent frá Flensborg 1988. Cand. theol. frá HÍ 17. júní 1995. Vann að æskulýðsmálum eftir próf þar til hún var skipuð prestur í Vestmannaeyjum 1. september 1998, vígð 9. ágúst sama ár.

Heimild: Guðfræðingatal 1847-2002 eftir Gunnlaug Haraldsson bls. 227-28

Staðir

Landakirkja Prestur 01.09.1998-

Prestur og æskulýðsfulltrúi
Ekki skráð
Ekki skráð

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 22.01.2019