Ólafur Ólafsson 30.04.1892-13.06.1955

Prestur. Stúdent í Reykjavík 1920 og lauk guðfræði frá HÍ 1927. Veitt Suðurdalaþing 19. maí 1928. Lausn frá prestskap 1952 vegna heilsubrests.

Heimild: Guðfræðingatal Björns Magnússonar 1847 – 1975 bls. 316

Staðir

Sauðafellskirkja Prestur 19.05. 1928-1951
Snóksdalskirkja Prestur 19.05. 1928 -1951

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 8.04.2015