Guðmundur Benediktsson 06.04.1901-25.10.1987

Prestur. Stúdent frá MA 1928. Cand. theol. frá HÍ 15. júní 1933.Sóknarprestur í Barðsprestakalli 29. júní 1933 og vígður 23. sama mánaðar. Lausn frá embætti 19. maí 1965 en settur til að þjóna áfram til 31. ágúst 1966. Skólastjóti barnaskólans að Sólgörðum í Fljótum.

Heimild: Guðfræðingatal 1847-2002 eftir Gunnlaug Haraldsson bls. 373-74.

Staðir

Barðskirkja Prestur 29.06. 1933-1966

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 3.10.2018