Jón Högnason 1696-20.03.1674

Prestur. Stúdent 1718 frá Skálholtsskóla. Hann var vígður 3. nóvember 1720 aðstoðarprestur í Hítarnesi og fékk Hítarnesþing að fullu 1. september 1738. Í skýrslum Harboes fær hann lélegan vitnisburð.

Heimild: Íslenskar æviskrár PEÓ III bindi, bls. 157.

Staðir

Hítarneskirkja Aukaprestur 03.11.1720-01.09.1738
Hítarneskirkja Prestur 01.09.1738-1764

Aukaprestur og prestur
Ekki skráð
Ekki skráð

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 8.10.2014