Magnús Þorsteinsson 03.01.1872-04.07.1922

Prestur. Stúdent frá Lærða skólanum 1891. Cand. theol. frá Prestaskólanum 24. ágúst 1893. Aðstoðarprestur að Krossi í Landeyjum 26. september 1897 og var þar til 1904 er hann fékk Mosfell í Mosfellssveit 18. maí 1904 og þjónaði þar til æviloka.

Heimild: Guðfræðingatal 1847-2002 eftir Gunnlaug Haraldsson bls. 00

Staðir

Krosskirkja Aukaprestur 26.09. 1897-1898
Krosskirkja Prestur 28.05. 1898-1904
Mosfellskirkja Prestur 18.05. 1904-1922
-

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 30.11.2018