Þorsteinn Benediktsson 1731-1810

Prestur. Stúdent 1757 frá Skálholtsskóla . Vgður að Mjóafirði 30. júlí 1758 og lét þar af prestskap 1765. Gerðist aðstoðarprestur sr. Daða Guðmundssonar í Reynisþingum, fékk Skorrastaði 22. jamúar 1771. Var jafnan mjög snauður.

Heimild: Íslenskar æviskrár PEÓ V bindi, bls. 1195-96.

Staðir

Brekkukirkja Mjóafirði Prestur 30.07.1758-1765
Skorrastarðakirkja Prestur 22.01.1771-1796
Víkurkirkja Aukaprestur 1766-11771

Aukaprestur og prestur
Ekki skráð
Ekki skráð

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 15.05.2018