Sigurður Ægisson 21.09.1958-

Prestur. Stúdent frá MA 1978, cand. theol. frá HÍ 29. júní 1985. Próf í þjóðfræði frá HÍ 1998. Settur sóknarprestur í Djúpavogsprestakalli frá 1. júlí 1985, vígður 16. júní sama ár. Skipaður sóknarprestur í Bolungarvíkurprestakalli 1. desember 1989 til 1. september 1994 er hann sagði prestakallinu lausu. Kynnti sér kirkjulíf ´´i Noregi og gerðist þar aðsto'arprestur. Kallaður til Grenjaðarstaðaprestakalls15. mars 1995 til fjögurra ára. Fór til Noregs aftur 1. september 1998 til 31. maí 1999.Skipaður sóknarprestur í Siglufjarðarprestakalli frá 1. október 2001.

Heimild: Guðfræðingatal 1847-2002 eftir Gunnlaug Haraldsson bls. 786-787

Staðir

Djúpavogskirkja Prestur 01.07.1985-1989
Hólskirkja Prestur 01.12.1989-30.11.1994
Grenjaðarstaðakirkja Prestur 15.03.1995-09.09.1998
Siglufjarðarkirkja Prestur 01.10.2001-

Prestur
Ekki skráð

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 14.12.2018