Helga Soffía Konráðsdóttir 23.02.1960-

Prestur. Stúdent frá MR 1980 . Cand. yheol. frá HÍ 29. júní 1985. Framhaldsnám í trúarbragðasögu við Uppsalaháskóla 1986-90 og við The Swedish Theological Seminary í Jerúsalem haustið 1989. Aðstoðarprestur í Fella- og Hólasókn frá 7. júní 1985 og vígð 16. sama mánaðar. Prestur Íslendinga í Uppsölum og Stokkhólmi frá 15. ágúst 1986 til 31. desember 1990. Sóknarprestur í Söðulsholtsprestakalli frá 1. maí 1993 þar til prestakallið var sameinað Staðarstaðarprestakalli 1. des sama ár. Kjörin prestur í Háteigssókn 1993 og skipuð frá 1. nóvember sama ár.

Heimild: Guðfræðingatal 1847-2002 eftir Gunnlaug Haraldsson bls. 448-49

Staðir

Fella- og Hólakirkja Aukaprestur 07.06.1985-1986
Miklaholtskirkja 01.05.1993-01.12.1993

Aukaprestur og prestur
Ekki skráð

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 13.11.2018