Davíð Baldursson 10.03.1949-

Prestur. Stúdent frá MA 1970 og Cand. theol. frá Hí 23.10. 1976. Nám í kennslu- og uppeldisfræðum frá HÍ 1974-75 og framhaldsnám í guðfræði í Bandaríkjunum 1986-87. Stundaði ýmis störf meðfram námi. Sóknarprestur á Eskifirði og Reyðarfirði frá 1. júní 1977 og vígður 12 sama mánaðar. Prófastur Austfirðinga frá 19. ágúst 1994.

Heimild: Guðfræðingatal 1847-2002 eftir Gunnlaug Haraldsson bls. 290-91

Staðir

Eskifjarðarkirkja-nýja Prestur 01.06.1977-
Reyðarfjarðarkirkja Prestur 01.06.1977-

Prestur og prófastur
Ekki skráð

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 26.09.2018