Ögmundur Sigurðsson (Ögmundur Sívertsen) 27.12.1799-07.05.1845

Skáld og prestur á Tjörn á Vatnsnesi frá 1837 til dauðadags. Stúdent frá Bessastaðaskóla 1824, nam við Hafnarháskóla lögfræði og náttúrufræði, tók 2. lærdómspróf 1825.

Heimild: Íslenskar æviskrár PEÓ I bindi, bls. 1.

Staðir

Tjarnarkirkja Prestur 13.06.1837-1845

Erindi


Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 30.05.2016