Stefán M. Jónsson 18.01.1852-17.06.1930

<p>Prestur. Stúdent 1873 frá Reykjavíkurskóla, lauk Prestaskólanum 1875. Fékk Bergsstaði 28. mars 1876 og Auðkúlu 30. september 1885 og fékk lausn frá prestskap þar 1920. </p> <p align="right">Heimild: Íslenskar æviskrár PEÓ IV bindi, bls. 326. </p>

Staðir

Bergsstaðakirkja Prestur 28.03.1876-1885
Auðkúlukirkja Prestur 30.09.1885-1920

Prestur og sýslunefndarmaður
Ekki skráð
Ekki skráð

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 3.01.2019