Auður Inga Einarsdóttir 29.09.1953-

Prestur. Stúdent frá FB 1992. Cand. theol. frá HÍ 17. júní 1998. Bankastarfsmaður og verslunarmaður fyrstu árin eftir guðfræðipróf en var skipuð sóknarprestur í Bíldudalsprestakalli 15. apríl 2001 og var vígð 12. sama mánaðar. Lausn frá embættinu 1. nóvember 2002. Prestur á Grund til dagsins í dag (28.08. 2018) er þetta er skráð.

Staðir

Bíldudalskirkja Prestur 15.04.2001-01.11.2002

Bankamaður og prestur
Ekki skráð
Ekki skráð

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 5.09.2018