Guðmundur Örn Ragnarsson 26.11.1946-

Prestur. Sveinspróf í setningu hjá Prentsmiðjunni Hólum. 1967. Stúdent frá MH 1972 og Cand. theol. frá HÍ 21. október 1978. Sóknarprestur á Raufarhöfn frá 1. október 1978, vígðist 10. sama mánaðar og gegndi því til 1. maí 1984 er hann var skipaður farprestur þjóðkirkjunnar. Hann gegndi því starfi til ársloka 1990 er hann fékk lausn frá embætti.

Heimild: Guðfræðingatal 1847-2002 eftir Gunnlaug Haraldsson bls. 383-84

Staðir

Raufarhafnarkirkja Prestur 01.10.1978-1984
Farprestur 01.05.1984-1990

Farprestur og prestur
Ekki skráð

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 4.10.2018