Magnús J. Skaftason 04.02.1850-08.03.1932

Dvaldist mest í Winnipeg frá vorinu 1887. Prestur þar.

Staðir

Lundarbrekka Prestur 28.08. 1874-1878
Kvíabekkjarkirkja Prestur 03.08. 1878-1883
Hvammur Prestur 27.08. 1883-1887

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 25.08.2016