Lilja Kristín Þorsteinsdóttir 04.10.1969-

Prestur. Stúdent frá ML 1989. Cand. theol. frá HÍ 3. febrúar 1996. Skipuð sóknarprestur í Raufarhafnarprestakalli frá 15. júní 1997 og vígð samdægurs. Skipuð sóknarprestur í Ingjaldshólsprestakalli 1. maí 2000.

Heimild: Guðfræðingatal 1847-2002 eftir Gunnlaug Haraldsson bls. 631-32

Staðir

Raufarhafnarkirkja Prestur 15.06.1997-2000
Ingjaldshólskirkja Prestur 01.05.2000-

Prestur
Ekki skráð

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 6.03.2019