Snorri J. Norðfjörð 24.08.1819-17.09.1887

Prestur. Stúdent úr Bessastaðaskóla 1844. Vígðist 24. júní 1849 aðstoðarprestur að Kálfatjörn, varð aðstoðarprestur 1851 að Görðum á Álftanesi, fékk Goðdali 29. maí 1858, Reynisþing 15. september 1869, Hítarnesþing 19. október 1875 og var þar til æviloka.

Heimild: Íslenskar æviskrár PEÓ IV bindi, bls. 305.

Staðir

Kálfatjarnarkirkja Aukaprestur 24.06.1849-1851
Garðakirkja Aukaprestur 1851-1858
Goðdalakirkja Prestur 29.05.1858-1869
Reyniskirkja Prestur 15.09.1869-1875
Hítarneskirkja Prestur 19.10.1875-1887

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 8.10.2014