Guðný Hallgrímsdóttir 08.07.1964-

Prestur. Stúdent frá MH 1984 og Cand. theol. frá HÍ 30. júní 1990. Ráðin prestur fatlaðra og vígð 24. júní 1990. Aðstoðarprestur í Seljaprestakalli frá september 1993 til ,aí 1994. Sett sóknarprestur í Seltjarnarneskirkju frá september 1998 til júlí 1999 og í Þingvallaprestakalli frá 9.-23. júlí 2001

Heimild: Guðfræðingatal 1847-2002 eftir Gunnlaug Haraldsson bls. 388-89

Staðir

Seljakirkja Aukaprestur 09.1993-05.1994
Seltjarnarneskirkja Aukaprestur 09.1998-07.1999
Þingvallakirkja Aukaprestur 09.07.2000-23.07.2000

Aukaprestur
Ekki skráð

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 4.10.2018