Gunnar Sigurjónsson 24. desember 1960-

Prestur. Stúdent frá MR 1981 og Cand. theol. frá HÍ 25. júní 1988. Prestur á Skeggjastöðum frá 3. júlí 1988 og gegndi því embætti yil ágúst 1995. Skipaður sóknarprestur í Digranessókn frá ágúst 1995.

Heimild: Guðfræðingatal 1847-2002 eftir Gunnlaug Haraldsson bls. 407

Staðir

Skeggjastaðakirkja Prestur 03.07.1988-1995
Digraneskirkja Prestur 08.1995-

Prestur
Ekki skráð

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 5.10.2018