Jón A. Baldvinsson 17.06.1946-

Prestur í London frá 1983 - 2003. Frá þeim tíma v+ígslubiskup á Hólum til 2011. 

Staðir

Staðarfell Prestur 06.06. 1974-1983
Hólar Vígslubiskup 25.03. 2003-10.11. 2011

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 12.05.2013