Jón Þorsteinsson (frá Ljárskógum) 19.02.1946-

Prestur. Stúdent frá MA 1966. Cand. theol. frá HÍ 31. maí 1974. Nám við Handíða- og myndlistarskóla Íslands 1967-68. Framhaldsnám í kennimannlegri guðfræði í Bandaríkjunum sem og nám í ráðgjöf við fjölskyldur drykkjusjúkra á Hazeldon Fondation í Minnesota. Settur sóknarprestur í Setbergsprestakalli 24. september 1974 frá 1. október sama ár. Vígður 29. september 1974. Þjónaði þar til 1990. Sóknarprestur í Mosfellsprestakalli í Kjalarnesprófastsdæmi frá 1. maí 1990. Staðgengill prests íslenska safnaðarins í London í 9 sumur.

Heimild: Guðfræðingatal 1847-2002 eftir Gunnlaug Haraldsson bls. 575-76

Staðir

Setbergskirkja Prestur 24.09. 1974-1990
Mosfellskirkja Prestur 28.04. 1990-2008

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 27.11.2018