Sveinbjörn Bjarnason 09.09.1944-

Prestur. Verslunarpróf frá Öldungadeild FB haustið 1983 Cand. theol. frá HÍ 17. júní 1998. Vann lengi sem lögreglumaður og rannsóknarlögreglumaður og við ýmiss konar skrifstofustörf. Skipaður sóknarprestur í Raufarhafnarprestakalli frá 1. október 1999, vígður 19. september sama ár.

Heimild: Guðfræðingatal 1847-2002 eftir Gunnlaug Haraldsson bls. 830-31

Staðir

Raufarhafnarkirkja Prestur 01.10.1999-

Prestur
Ekki skráð

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 7.01.2019