Kristín Pálsdóttir 02.12.1963-

Prestur. Stúdent frá MH 1982. Cand. theol. frá HÍ 6. febrúar 1993. Skipuð sóknarprestur í Seyðisfjarðarprestakalli 6. ágúst 1995 og vígð samdægurs. Ársleyfi 1998-99. Prestur aldraðra í Reykjavík frá 18. júní 1998.

Heimild: Guðfræðingatal 1847-2002 eftir Gunnlaug Haraldsson bls. 0608-09

Staðir

Seyðisfjarðarkirkja Prestur 06.08.1995-1998

Prestur
Ekki skráð
Ekki skráð

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 29.11.2018