Þorsteinn Þórðarson 24.06.1791-20.02.1840

Prestur. Stúdent úr heimaskóla Geirs Vídalín 1815. Vígðist aðstoðarprestur föður síns í Ögurþingum 12. júlí 1818, fékk Stað á Snæfjallaströnd 27. maí 1822, Gufudal 20. október 1834 og hélt til æviloka. Sæmilegur kennimaður, röskur starfsmaður og viðfelldinn.

Heimild: Íslenskar æviskrár PEÓ V bindi, bls. 234-35.

Staðir

Ögurkirkja Aukaprestur 12.07.18181-1822
Staðarkirkja í Grunnavík Prestur 27.05.1822-1834
Gufudalskirkja Prestur 20.10.1834-1840

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 28.05.2015