-

Stúdent frá MR 1988. Cand. yheol. frá HÍ 4. febrúar 1995. Söngnám í Reykjav´æik og Húsavík. Vann að kirkjustörfum þar til hún var ráðin prestur við Seltjarnarneskirkju frá 1. október 1995 til 1. febrúar 1998 og var vígð 8. október 1995. Leikskólastjóri ío Öxarfjarðarhreppi frá 1998.

Heimild: Guðfræðingatal 1847-2002 eftir Gunnlaug Haraldsson bls. 460-61

Staðir

Seltjarnarneskirkja Prestur 01.10.1995-01.02.1998

Prestur
Ekki skráð

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 14.11.2018