Jón Dalbú Hróbjartsson 13.01.1947-

Prestur. Stúdent frá VÍ 1969. Cand. theol. frá HÍ 22. september 1973. Nám í píanó- og orgelleik í Tónlistarskólanum í Reykjavík, einkatímum og í orgelleik í Angersbach í Þýskalandi. Framhaldsnám í kennimannlegri guðfræði og sálgæslu. Skólaprestur 6. september 1974 og fékk vígslu 15. september sama ár.Sóutserprankr í Laugarnesprestakalli 1. desember 1976. Skipaður prófastur í Reykjavíkurprófastsdæmi vestra frá 1. febrúar 1991.Þjónaði söfnuðum Íslendinga í Gautaborg og Oslá frá 1. maí 1994 til 1. júní 1997. Prestur í Hallgrímskirkju í Reykjavík 3. janúar 1998 frá og með 1. febrúar sama ár.

Staðir

Laugarneskirkja Prestur 04.12. 1976-1994
Hallgrímskirkja Prestur 01.02.1998-

Prestur og prófastur
Ekki skráð

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 26.11.2018