Gunnar Kristjánsson 18.01.1945-

Prestur. Stúdent frá MR 1965. Cand. theol. frá HÍ 23. september 1970. Hefur numið við gjöldann allan af skólum um heiminn, m.a. Englandi og Bandaríkjunum. Sóknarprestur í Vallanesprestakalli 17. ágúst 1971 og vígður 5. september sama ár, Veitt lausn frá embætti 1. september 1976. Starfaði sem presdtur í Þýskalandi frá 1. jan´ðuar til 31. júlí 1978 en fékk Reynivallaprestakall frá 1. ágúst 1978. Prófastur í Kjalarnesprófastsdæmi frá 1. apríl 1997. Afkastamikill á fræði- og ritsviðum.

Heimild: Guðfræðingatal 1847-2002 eftir Gunnlaug Haraldsson bls. 402-405.

Staðir

Vallaneskirkja Prestur 17.08. 1971-1975
Reynivellir Prestur 1978-

Skjöl


Prestur og prófastur
Ekki skráð

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 5.10.2018