Þórhildur Ólafs 06.11.1950-

Prestur. Stúdent frá MR 1971. Nám í frönsku við HÍ 1971-72. Cand. theol. frá HÍ 24. júní 1978. Námsdvöl í Kenya 1967 og kynnti sér innlenda söfnuði. Mánaðardvöl í Danmörku til að kynna sér líknarþjónustu Dana. Sóknarprestur í Hafnarfjarðarkirkju frá 16. október til 31. desember 1988 og vígð 16. október 1988. Aðstoðarprestur í hálfu starfi í Hafnarfjarðarsókn frá 1. janúar 1989 til 9. júní 1996 og í fullu starfi frá sama degi.

Heimild: Guðfræðingatal 1847-2002 eftir Gunnlaug Haraldsson bls. 925-26

Staðir

Hafnarfjarðarkirkja Prestur 16.10.1988-31.12.1988
Hafnarfjarðarkirkja Prestur 01.01.1989-

Prestur
Ekki skráð
Ekki skráð

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 11.01.2019