Þorvarður Þormar 01.02.1896-22.08.1970

Prestur. Stúdent í Reykjavík 1919 og cand. theol. frá HÍ 14. febrúar 1923. Prestur í Hofteigsprestakalli 4. júlí 1924, fékk Laufás 22. desember 1927. Lausn frá embætti 1959. Hafði áður fengið lausn frá 1957 vegna sjúkleika.

Heimild: Guðfræðingatal Björns Magnússonar 1847 – 1975 bls. 448-49

Staðir

Hofteigskirkja Prestur 04.07. 1924-1928
Laufáskirkja Prestur 22.12.1927-1959

Gunnlaugur V. Snævarr uppfærði 10.01.2019